Mô tả
Giới thiệu sản phẩm
Aptomat 3P NXM-250S/3300 200A 131367 là thiết bị đóng cắt vỏ đúc (MCCB) dòng S hiệu suất cao. Sản phẩm sở hữu dòng định mức 200A cùng khả năng chịu dòng cắt ngắn mạch mạnh mẽ 36kA. Thiết bị cung cấp giải pháp bảo vệ tối ưu cho các hệ thống điện công suất lớn. Sản phẩm đóng vai trò then chốt trong việc ngăn chặn sự cố quá tải và ngắn mạch. Cấu tạo vỏ đúc bền bỉ giúp thiết bị vận hành ổn định trong điều kiện khắc nghiệt. Thiết kế 3 cực (3P) tiêu chuẩn giúp tối ưu hóa không gian lắp đặt tủ điện. Đây là lựa chọn tin cậy để đảm bảo an toàn cho mạng lưới điện hạ thế.
Ứng dụng sản phẩm
- Lắp đặt làm thiết bị đóng cắt chính cho các tòa nhà và nhà xưởng..
- Quản lý và bảo vệ an toàn cho các hệ thống động cơ 3 pha công suất cao.
- Cung cấp nguồn và bảo vệ cho các cụm chiller, dàn nóng công suất lớn.
- Dùng cho các máy móc sản xuất yêu cầu độ bền đóng ngắt cao.
Bảng thông số kỹ thuật
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Sản phẩm | Aptomat NXM-250S/3300 |
| Mã sản phẩm | 131367 |
| Số cực | 3P ( 3 cực) |
| Dòng định mức (In) | 200A |
| Điện áp cách điện (Ui) | 800V |
| Điện áp chịu xung (Uimp) | 8kV |
| Dòng cắt ngắn mạch (Icu) | 36kA |
| Điện áp định mức | 400/415/690 |
| Tần số | 50/60Hz |
| Kích thước | 90 x 155 (mm) |
| đường cong đặc tính | Loại C |
| Thương hiệu | CHINT |
Vì sao PMS là lựa chọn tốt nhất?
PMS cung cấp sản phẩm Aptomat 3P NXM-250S/3300 200A chính hãng với đầy đủ CO/CQ. Lựa chọn mua sắm tại PMS giúp bạn yên tâm về độ nhạy dòng rò và hiệu suất ngắt mạch. Chúng tôi mang đến chính sách giá chiết khấu dự án vô cùng hấp dẫn cho mọi khách hàng. Đội ngũ kỹ sư của PMS sẵn sàng hỗ trợ tư vấn giải pháp kỹ thuật chuyên sâu nhất. PMS cam kết đồng hành cùng sự an toàn và bền vững của mọi công trình Việt.


